หน้าหลัก ลงทะเบียน ค่าบริการและวิธีชำระเงิน ติดต่อบริษัท ถาม-ตอบ
หน้าหลัก
ลงทะเบียนใช้งาน
ระบบเว็บไซต์โรงเรียน
คู่มือการใช้งาน
แจ้งการชำระเงิน
ข่าวการศึกษา
กิจกรรมโรงเรียน
6033
7811
2007
14177
4842
สมัครทดลองใช้งาน
โรงเรียนบ้านนาดา
สพป.นราธิวาส เขต 1
โรงเรียนท่าแซะรัชดาภิเษก
สพป.ชุมพร เขต 0
โรงเรียนทดสอบ
สพป.สมุทรปราการ เขต 1
โรงเรียนสระกระโจมโสภณพิทยา
สพป.สุพรรณบุรี เขต 9
โรงเรียนบ้านขุนกลาง
สพป.เชียงใหม่ เขต 6
โรงเรียนบ้านดงประเสริฐ
สพป.ร้อยเอ็ด เขต 3
โรงเรียนบ้านวังเบน(ภูธรอุปถัมภ์)
สพป.อุตรดิตถ์ เขต 1
โรงเรียนปากจั่นวิทยา
สพป.ระนอง เขต 14
โรงเรียนบ้านหนองนกแก้ว
สพป.กาญจนบุรี เขต 4
โรงเรียนบ้านเขาวง
สพป.ชุมพร เขต 1
นายจีรศักดิ์ แชงขุนทด
ตำหแน่ง : ครูอัตราจ้าง
กลุ่ม : ฝ่ายบริหารงานทั่วไป
ร.ร.บ้านสำนักตะคร้อ    จ.นครราชสีมา
นายพีรฉัตร อั่วกลาง
ตำหแน่ง : ครูผู้ช่วย
กลุ่ม : ฝ่ายบริหารงานทั่วไป
ร.ร.บ้านสำนักตะคร้อ    จ.นครราชสีมา
นายอภิรักษ์ พัวเนี้ยว
ตำหแน่ง : ครูผู้ช่วย
กลุ่ม : กลุ่มสาระฯสุขศึกษาฯ
ร.ร.สตรีพังงา    จ.พังงา
นางสาวจันทร์จิรา พุ่มกฐิน
ตำหแน่ง : ครูผู้ช่วย
กลุ่ม : กลุ่มสาระฯสังคมศึกษาฯ
ร.ร.สตรีพังงา    จ.พังงา
นางสาวทิฆัมพร เกิดอารมย์สุข
ตำหแน่ง : ครูอัตราจ้าง
กลุ่ม : กลุ่มสาระฯคณิตศาสตร์
ร.ร.สตรีพังงา    จ.พังงา
นายจีรศักดิ์ แชงขุนทด
ตำหแน่ง : ครูอัตราจ้าง
กลุ่ม : กลุ่มสาระฯศิลปะ
ร.ร.บ้านสำนักตะคร้อ    จ.นครราชสีมา
โรงเรียนวัดทุ่งควายพัฒนศึกษา
เข้าชม 3,407,142 ครั้ง
โรงเรียนอนุบาลวัดปรินายก
เข้าชม 3,204,799 ครั้ง
โรงเรียนมัธยมฐานบินกำแพงแสน
เข้าชม 3,120,778 ครั้ง
โรงเรียนหนองชุมแสงวิทยา
เข้าชม 2,984,355 ครั้ง
โรงเรียนศีลาจารพิพัฒน์
เข้าชม 2,597,233 ครั้ง
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ
เข้าชม 2,425,179 ครั้ง
โรงเรียนบ้านเหล่าผักใส่
เข้าชม 2,306,408 ครั้ง
โรงเรียนวัดจันทนาราม (ศรีรองเมืองอุทิศ)
เข้าชม 2,221,303 ครั้ง
โรงเรียนกาฬสินธุ์พิทยาสัย
เข้าชม 2,120,391 ครั้ง
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บางเขน
เข้าชม 2,035,320 ครั้ง
โรงเรียนคลองลานวิทยา
เข้าชม 1,991,720 ครั้ง
โรงเรียนบ้านนาอินทร์นาโอนาคอยพัฒนา
เข้าชม 1,839,229 ครั้ง
โรงเรียนวัดนาวง
เข้าชม 1,825,154 ครั้ง
โรงเรียนบ้านคูบ
เข้าชม 1,809,086 ครั้ง
โรงเรียนบ้านจันลม
เข้าชม 1,768,348 ครั้ง
โรงเรียนโคกกะเทียมวิทยาลัย
เข้าชม 1,724,134 ครั้ง



รับทำเว็บ
เขตพื้นที่การศึกษา :
จังหวัด :
ชื่อสถานศึกษา :
ผลงานนักเรียน
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
โดย : เด็กหญิงภาพตะวัน  บ่ายเมือง
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
โดย : เด็กหญิงภาพตะวัน  บ่ายเมือง
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
โดย :  เด็กหญิงทิพยาภรณ์  ทองดี
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3
โดย :  เด็กหญิงขนิษฐา  ราชโยธี
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
โดย : สุขศึกษา และพลศึกษา
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6
โดย : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3
โดย : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3
โดย : หมวดวิทยาศาตร์
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3
โดย : หมวดวิทยาศาตร์
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
โดย : หมวดวิทยาศาตร์
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3
โดย : หมวดภาษาไทย
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3
โดย :  เด็กชายธีรภัทร์  โตเจริญ
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
โดย : หนังสือเล่มเล็ก
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
โดย : ศิลปะ-ดนตรี
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
โดย : หมวดวิทยาศาตร์
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3
โดย : เด็กหญิงอรยา  บุญอ้อย
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 เหรียญทอง
โดย : เด็กหญิงศิริยากรณ์  บุญมา
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
รองชนะเลิศอันดับ 1 ฟุตบอล 7 คน อายุไม่เกิน 7 ปี
โดย :
ร.ร.สมอทอดศึกษา    จ.เพชรบูรณ์
รางวัลเหรียญทอง การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
โดย : เด็กหญิงนริศรา ยามา
ร.ร.บ้านโกรกลึก    จ.อุทัยธานี
รางวัลเหรียญทอง อันดับ 4 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3
โดย : / เด็กชายธเนศ บุญมาน / เด็กชายอติคุณ มามี /เด็กชายเฉลิมชัย พันธะ
ร.ร.บ้านโกรกลึก    จ.อุทัยธานี
กำลังแสดงหน้าที่ « Previous 8/235 Next »

 

หน้าหลัก| ลงทะเบียนใช้งาน| วิธีชำระเงิน| ติดต่อเรา| Sitemap
copyright @www.thaischool.in.th 2010.
พบปัญหาการใช้งานติดต่อ 088-555-6188 , 086-9773081 หรือ Email : webmaster@thaischool.in.th