หน้าหลัก ลงทะเบียน ค่าบริการและวิธีชำระเงิน ติดต่อบริษัท ถาม-ตอบ
หน้าหลัก
ลงทะเบียนใช้งาน
ระบบเว็บไซต์โรงเรียน
คู่มือการใช้งาน
แจ้งการชำระเงิน
ข่าวการศึกษา
กิจกรรมโรงเรียน
6033
7811
2007
14177
4842
สมัครทดลองใช้งาน
โรงเรียนวัดทางหลวงโพธิ์ทอง
สพป.นนทบุรี เขต 1
โรงเรียนบ้านแก้งซาว
สพป.อุบลราชธานี เขต 1
โรงเรียนยางโกลนวิทยา
สพป.พิษณุโลก เขต 3
โรงเรียนชุมแสงสงคราม "อุดรคณารักษ์อุปถัมภ์"
สพป.พิษณุโลก เขต 1
โรงเรียนนาบัววิทยา
สพป.พิษณุโลก เขต 3
โรงเรียนโศภนคณาภรณ์
สพป.นครศรีธรรมราช เขต 3
โรงเรียนบ้านงิ้วแบ้
สพป.นครสวรรค์ เขต 2
โรงเรียนประสาธน์ราษฏร์บำรุง
สพป.นครศรีธรรมราช เขต 12
โรงเรียนบ้านห้วยกุ้ง
สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2
โรงเรียนวัดตะกู (เมตตาชนูปการ)
สพป.พระนครศรีอยุธยา เขต 2
นางพิศมัย จวงสอน
ตำหแน่ง : ครู คศ.3
กลุ่ม : ช่วงชั้นที่ 1 (ป.1 - ป.3)
ร.ร.ชุมชนบ้านทุ่งโพธิ์    จ.ปราจีนบุรี
น.ส.อารี สวัสดิภักดิ์
ตำหแน่ง : ครู คศ.1
กลุ่ม : ทำเนียบบุคลากร
ร.ร.เทศบาลทับช้าง ๑    จ.จันทบุรี
นายชัชชัย สุขโสภณ
ตำหแน่ง : ผู้ช่วยครู
กลุ่ม : ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ ๕
ร.ร.เทศบาลทับช้าง ๑    จ.จันทบุรี
นายธวัชชัย จำปาวะดี
ตำหแน่ง : ครู คศ.1
กลุ่ม : ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖
ร.ร.เทศบาลทับช้าง ๑    จ.จันทบุรี
นางสาวจุฑามาศ ช้างคำ
ตำหแน่ง : ครู คศ.1
กลุ่ม : กลุ่มบริหารงานวิชาการ
ร.ร.บ้านโคกมน    จ.เพชรบูรณ์
นางวันเพ็ญ กันทวัง
ตำหแน่ง : ครูชำนาญการพิเศษ
กลุ่ม : กลุ่มสาระประถมศึกษา
ร.ร.ไหล่หินราษฎร์บำรุง    จ.ลำปาง
โรงเรียนวัดทุ่งควายพัฒนศึกษา
เข้าชม 7,693,614 ครั้ง
โรงเรียนเทพศิรินทร์คลองสิบสาม ปทุมธานี
เข้าชม 6,857,754 ครั้ง
โรงเรียนอนุบาลวัดปรินายก
เข้าชม 6,151,864 ครั้ง
โรงเรียนมัธยมฐานบินกำแพงแสน
เข้าชม 5,409,686 ครั้ง
โรงเรียนศีลาจารพิพัฒน์
เข้าชม 3,824,431 ครั้ง
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ
เข้าชม 3,658,215 ครั้ง
โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภช บางเขน
เข้าชม 3,563,939 ครั้ง
โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล(ภาวนารังสี)
เข้าชม 3,559,672 ครั้ง
โรงเรียนปัญญาวิทย์
เข้าชม 3,558,222 ครั้ง
โรงเรียนวัดจันทนาราม (ศรีรองเมืองอุทิศ)
เข้าชม 3,383,489 ครั้ง
โรงเรียนสภาราชินี 2
เข้าชม 3,307,164 ครั้ง
โรงเรียนสตรีชัยภูมิ
เข้าชม 3,114,635 ครั้ง
โรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์
เข้าชม 2,975,552 ครั้ง
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง
เข้าชม 2,937,041 ครั้ง
โรงเรียนคลองลานวิทยา
เข้าชม 2,838,086 ครั้ง



รับทำเว็บ
เขตพื้นที่การศึกษา :
จังหวัด :
ชื่อสถานศึกษา :
ผลงานนักเรียน
รางวัลเหรียญทองชนะเลิศการแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : 1. นางสาวกันยา ธรรมจรูญ 2. นางสาวณัฐณิชา แจ้งสว่าง 3. นางสาวพัณณิตา สุขชำนาญ
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญทองชนะเลิศการแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : 1. นางสาวณัฐชา กล่ำเจริญ 2. นางสาวบุษราคัม ไม้พานิชย์ 3. นายสันติ วงษ์รักษา
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญทองรองชนะเลิศอันดับที่ 1 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : 1. นางสาวจิตรลดา ปัสชาพรม 2. นางสาวณัฐนิช ลำพูน 3. นางสาวสุพรรษา เวทวงษ์
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญทองรองชนะเลิศอันดับที่ 1 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : 1. เด็กหญิงฐิตาภรณ์ ทองมาก 2. เด็กหญิงสุธีรา แหลงคำ 3. เด็กหญิงเบญจพร สุคโต
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญทองรองชนะเลิศอันดับที่ 1 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : 1. เด็กหญิงฐิตาภรณ์ ทองมาก 2. เด็กหญิงสุธีรา แหลงคำ 3. เด็กหญิงเบญจพร สุคโต
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญทองชนะเลิศการแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : 1. นางสาวกมลวรรณ เวชธรรมมา 2. นายณฐวัตร โสภา 3. นางสาวปริญา พลายละหาร
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญทองการประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : 1. นางสาวกัลนิตา ไทยกาญจน์ 2. นางสาวมนพร ตาทิพย์ 3. นางสาวเปรมชีวัน เณรนุ่น
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญทองรองชนะเลิศอันดับที่ 2 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : 1. เด็กหญิงธมนวรรณ โต๊ะสิงห์ 2. เด็กหญิงพิชญะดา นิคมประศาสน์ 3. เด็กหญิงสุภชา ชูสาคร
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญทองแดงรองชนะเลิศอันดับที่ 1การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : 1. นางสาวจีรภัทร จันทรประทุม 2. นางสาวดวงกมล นามพิมูลร์ 3. นางสาววาสิฐี สิบหมื่นเปี่ยม 4. นางสาววิ
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญเงิน การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : 1. เด็กหญิงกฤติยา ชาติสุวรรณ 2. เด็กหญิงชัชฎาภรณ์ นะภูโต 3. เด็กหญิงพรพิพัฒน์ กำนนท์ 4. เด็กหญิงภ
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญทองรองชนะเลิศอันดับที่ 2 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : 1. นายธนาธิป ธาดาพรพิทักษ์ 2. นายวรินนันท์ ด้วงเจริญ 3. นายสิรวิชญ์ จันทศร
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญทองการแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : 1. เด็กชายชาญชัย มีแสง 2. เด็กชายพรหมมาศ เรืองโต
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญทองชนะเลิศ การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : 1. นางสาวณัฏฐณิชา ยั่งยืน 2. นางสาวพรภิลักษ์ สุขะ 3. นางสาวรมย์นลิน ลีพลากร
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญทองรองชนะเลิศอันดับที่ 2การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : 1. เด็กหญิงกมนธิดา สมพิทักษ์ 2. เด็กหญิงณัฐธิพร ภิญโญ 3. เด็กหญิงสุวพัชร มีสบาย
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญเงิน การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : 1. เด็กชายฐาปกรณ์ ภิรมย์บูรณ์ 2. เด็กหญิงณัฏฐ์กมล แซ่ชื้อ
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง

โดย : 1. เด็กชายชนะสรณ์ ชั้นบน 2. เด็กหญิงณัฐกฤต ดิษธรรม 3. เด็กชายปาณัสม์ ชอบธรรม 4.เด็กหญิงภัทรกร ข
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญเงินการแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : น.ส.พิมพ์ชนก ขวัญประเสริฐ
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญเงินการแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : เด็กหญิงนภัส ชาชัย
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญเงินรองชนะเลิศอันดับที่ 2การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย : เด็กชายวันชัย กระจ่าง
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
รางวัลเหรียญทองชนะเลิศการแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา กลุ่มสพม.ระยอง 1 ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 3- 4 ตุลาคม 2562
โดย :
ร.ร.เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง    จ.ระยอง
กำลังแสดงหน้าที่ « Previous 2/266 Next »

 

หน้าหลัก| ลงทะเบียนใช้งาน| วิธีชำระเงิน| ติดต่อเรา| Sitemap
copyright @www.thaischool.in.th 2010-2018.
พบปัญหาการใช้งานติดต่อ 088-555-6188 , 086-9773081 หรือ Email : webmaster@thaischool.in.th