หน้าหลัก ลงทะเบียน ค่าบริการและวิธีชำระเงิน ติดต่อบริษัท ถาม-ตอบ
หน้าหลัก
ลงทะเบียนใช้งาน
ระบบเว็บไซต์โรงเรียน
คู่มือการใช้งาน
แจ้งการชำระเงิน
ข่าวการศึกษา
กิจกรรมโรงเรียน
6033
7811
2007
14177
4842
สมัครทดลองใช้งาน
โรงเรียนทดสอบ
สพป.สมุทรปราการ เขต 1
โรงเรียนสระกระโจมโสภณพิทยา
สพป.สุพรรณบุรี เขต 9
โรงเรียนวัดศรีมหาโพธิ์
สพป.นครปฐม เขต 2
โรงเรียนบ้านขุนกลาง
สพป.เชียงใหม่ เขต 6
โรงเรียนบ้านดงประเสริฐ
สพป.ร้อยเอ็ด เขต 3
โรงเรียนบ้านวังเบน(ภูธรอุปถัมภ์)
สพป.อุตรดิตถ์ เขต 1
โรงเรียนปากจั่นวิทยา
สพป.ระนอง เขต 14
โรงเรียนบ้านหนองนกแก้ว
สพป.กาญจนบุรี เขต 4
โรงเรียนบ้านเขาวง
สพป.ชุมพร เขต 1
โรงเรียนฮั้วเฉียวอุบลราชธานี2
สพป.อุบลราชธานี เขต 1
นางสาวสุพรรณี โสภี
ตำหแน่ง : ครู คศ.2
กลุ่ม : กลุ่มสาระฯคณิตศาสตร์
ร.ร.บ้านเชียงยืน    จ.มหาสารคาม
นางสาวปรางสุดา สมบูรณ์
ตำหแน่ง : ครูผู้ช่วย
กลุ่ม : ปฐมวัย
ร.ร.บ้านทุ่งเพียง    จ.อุบลราชธานี
นางสาวนิสากร ดาโรจน์
ตำหแน่ง : ครูผู้ช่วย
กลุ่ม : กลุ่มสาระฯคณิตศาสตร์
ร.ร.บ้านทุ่งเพียง    จ.อุบลราชธานี
นางสาวตุ๊กตา แก้วประดับ
ตำหแน่ง : ครูผู้ช่วย
กลุ่ม : กลุ่มสาระฯภาษาไทย
ร.ร.บ้านทุ่งเพียง    จ.อุบลราชธานี
นางสาวจิรวรรณ อิสระพงศ์ไพศาล
ตำหแน่ง : ครูผู้ช่วย
กลุ่ม : กลุ่มสาระฯภาษาไทย
ร.ร.สภาราชินี 2    จ.ตรัง
นางสาวกนกวรรณ เจริญอึ๊ง
ตำหแน่ง : ครูผู้ช่วย
กลุ่ม : ปฐมวัย
ร.ร.บ้านหนองแม่แตง (ธรรมศาสตร์อาสา)    จ.กำแพงเพชร
โรงเรียนวัดทุ่งควายพัฒนศึกษา
เข้าชม 3,034,552 ครั้ง
โรงเรียนหนองชุมแสงวิทยา
เข้าชม 2,959,767 ครั้ง
โรงเรียนมัธยมฐานบินกำแพงแสน
เข้าชม 2,722,833 ครั้ง
โรงเรียนอนุบาลวัดปรินายก
เข้าชม 2,711,458 ครั้ง
โรงเรียนศีลาจารพิพัฒน์
เข้าชม 2,377,028 ครั้ง
โรงเรียนบ้านเหล่าผักใส่
เข้าชม 2,200,585 ครั้ง
โรงเรียนปทุมคงคา สมุทรปราการ
เข้าชม 2,097,743 ครั้ง
โรงเรียนกาฬสินธุ์พิทยาสัย
เข้าชม 1,990,943 ครั้ง
โรงเรียนวัดจันทนาราม (ศรีรองเมืองอุทิศ)
เข้าชม 1,984,029 ครั้ง
โรงเรียนคลองลานวิทยา
เข้าชม 1,728,111 ครั้ง
โรงเรียนบ้านนาอินทร์นาโอนาคอยพัฒนา
เข้าชม 1,711,375 ครั้ง
โรงเรียนวัดนาวง
เข้าชม 1,652,418 ครั้ง
โรงเรียนบ้านจันลม
เข้าชม 1,642,489 ครั้ง
โรงเรียนบ้านคูบ
เข้าชม 1,620,321 ครั้ง
โรงเรียนโคกกะเทียมวิทยาลัย
เข้าชม 1,584,708 ครั้ง
โรงเรียนสตรีชัยภูมิ
เข้าชม 1,491,831 ครั้ง





รับทำเว็บ
เขตพื้นที่การศึกษา :
จังหวัด :
ชื่อสถานศึกษา :
ผลงานนักเรียน
รางวัลเหรียญทอง การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
โดย : เด็กหญิงนริศรา ยามา
ร.ร.บ้านโกรกลึก    จ.อุทัยธานี
รางวัลเหรียญทอง อันดับ 4 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3
โดย : / เด็กชายธเนศ บุญมาน / เด็กชายอติคุณ มามี /เด็กชายเฉลิมชัย พันธะ
ร.ร.บ้านโกรกลึก    จ.อุทัยธานี
รางวัลเหรียญทองแดง การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3
โดย : เด็กชายณัชพล สุขเภา /เด็กชายนันทกานต์ จันทร์จอม / เด็กชายภูริช โตสงคราม
ร.ร.บ้านโกรกลึก    จ.อุทัยธานี
รางวัลเหรียญทอง อันดับ 4 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3
โดย : 1. เด็กชายกิตติพร ลำพา 2. เด็กหญิงกิติยา รัติโชติ 3. เด็กหญิงกุลณัด รัติโชติ 4. เด็กชายชลธาร มิ่
ร.ร.บ้านโกรกลึก    จ.อุทัยธานี
โครงงานเกษตร เรื่อง ไม้กวาดจากขวดเป๊ปซี่
โดย : นายจักรวาล ชำนาญเวช,นายวรวุธ สมบูรณ์
ร.ร.หัวดงราชพรหมาภรณ์    จ.นครสวรรค์
โครงงานเกษตร เรื่อง ปุ๋ยน้ำสกัดชีวภาพ (กำจัดเพลี้ยแป้ง,เพลี้ยไฟ)
โดย : นางสาวกรรณิภา บุญมี, นางสาววรรณพร พงษ์สวัสดิ์
ร.ร.หัวดงราชพรหมาภรณ์    จ.นครสวรรค์
ที่ 2 การแข่งขันเทควันโด ที่จังหวัดชุมพร
โดย : เด็กหญิงกฤติมา ส่งบำเพ็ญ
ร.ร.วัดทุ่งควายพัฒนศึกษา    จ.นครศรีธรรมราช
โครงงานเกษตร "สมุนไพรกำจัดเหาจากน้อยหน่า"
โดย : นางสาวศิรดา แย้มพันธ์,นายกรวิชญ์ พูลเพิ่ม,นายธนวัฒน์ เลิกนอก
ร.ร.หัวดงราชพรหมาภรณ์    จ.นครสวรรค์
สรุปผลการแข่งขันทางวิชาการ ระดับนานาชาติ ประจำปีการศึกษา 2560
โดย :
ร.ร.อมรศิลป์ โดย มูลนิธิบัวใหญ่สงเคราะห์    จ.นครราชสีมา
เหรียญทอง การแข่งขันภาพยนตร์สั้น งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับประเทศ ครั้งที่ 66 ปีการศึกษา 2559
โดย : เด็กหญิงจุฬารัตน์ คุ้มเขต
ร.ร.วัดโพธิ์นิมิต    จ.สุราษฎร์ธานี
เหรียญทอง การแข่งขันภาพยนตร์สั้น งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับประเทศ ครั้งที่ 66 ปีการศึกษา 2559
โดย : เด็กหญิงมนรดา เสนลิ้ม
ร.ร.วัดโพธิ์นิมิต    จ.สุราษฎร์ธานี
เหรียญทอง การแข่งขันภาพยนตร์สั้น งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับประเทศ ครั้งที่ 66 ปีการศึกษา 2559
โดย : เด็กชายวริทธิ์ น้ำตาลพอด
ร.ร.วัดโพธิ์นิมิต    จ.สุราษฎร์ธานี
เหรียญทอง การแข่งขันภาพยนตร์สั้น งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับประเทศ ครั้งที่ 66 ปีการศึกษา 2559
โดย : เด็กชายธนดล สินชัย
ร.ร.วัดโพธิ์นิมิต    จ.สุราษฎร์ธานี
เหรียญทอง การแข่งขันภาพยนตร์สั้น งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับประเทศ ครั้งที่ 66 ปีการศึกษา 2559
โดย : เด็กชายจิรพงษ์ บุญฤทธิ์
ร.ร.วัดโพธิ์นิมิต    จ.สุราษฎร์ธานี
ยินดีกับเด็กหญิงกฤติมา ส่งบำเพ็ญ ได้รางวัลรองชนะเลิศการแข่งขันเทควันโด ชุมพรโอเพ่น รุ่นอายุ 11-12 ปี
โดย : ยินดีกับเด็กหญิงกฤติมา ส่งบำเพ็ญ ได้รางวัลรองชนะเลิศการแข่งขันเทควันโด ชุมพรโอเพ่น รุ่นอายุ 11-12 ปี
ร.ร.วัดทุ่งควายพัฒนศึกษา    จ.นครศรีธรรมราช
รางวัลเหรียญ ทอง อันดับที่ 1 ด้วยคะแนน 93.67 ในการแข่งขัน (พูดภาษาจีน) ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 ในวันการศึกษาเอกชนภาคเหนือ
โดย : ด.ญ.ณฐากาญจน์ บุดดาจี๋
ร.ร.เลาหจิตรวิทยา    จ.ลำพูน
รับรางวัลเหรียญ ทอง อันดับที่ 2 ด้วยคะแนน 95.00 ในการแข่งขัน (พูดภาษาจีน) ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6 ในวันการศึกษาเอกชนภาคเหนือ ณ จังหวัดแพร่
โดย : ด.ญ.ภัคควลัญญ์ ปัญญาไว
ร.ร.เลาหจิตรวิทยา    จ.ลำพูน
ได้เข้าร่วม ในการแข่งขัน (North Sillapa phare) ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 ในวันการศึกษาเอกชนภาคเหนือ ประจำปี พ.ศ. 2560 ณ จังหวัดแพร่
โดย : ด.ญ.โกลัญญา บุญมานพ
ร.ร.เลาหจิตรวิทยา    จ.ลำพูน
ได้รับรางวัลเหรียญ เงิน ด้วยคะแนน 76 คะแนน ในการแข่งขัน Story Telling ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6 ในวันการศึกษาเอกชนภาคเหนือ ประจำปี พ.ศ. 2560 ณ จังหวัดแพร่
โดย : ด.ญ.คนัญญา ฟูวงศ์สิทธิ์
ร.ร.เลาหจิตรวิทยา    จ.ลำพูน
ได้รับรางวัลเหรียญ ทอง อันดับที่ 3 ด้วยคะแนน 90.33 คะแนน ในการแข่งขัน Story Telling ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 ในวันการศึกษาเอกชนภาคเหนือ ประจำปี พ.ศ. 2560
โดย : ด.ญ.รัฐนันท์ รชตะไพโรจน์
ร.ร.เลาหจิตรวิทยา    จ.ลำพูน
กำลังแสดงหน้าที่ 1/231 Next »

 

หน้าหลัก| ลงทะเบียนใช้งาน| วิธีชำระเงิน| ติดต่อเรา| Sitemap
copyright @www.thaischool.in.th 2010.
พบปัญหาการใช้งานติดต่อ 088-555-6188 , 086-9773081 หรือ Email : webmaster@thaischool.in.th