เขตพื้นที่การศึกษา จังหวัด ประเภท รหัสหรือชื่อสถานศึกษา
ข้อมูลทั้งหมด 35233 รายการ
ลำดับ โรงเรียน ที่อยู่ เบอร์โทร เขตพื้นที่
1951 โรงเรียนเจ้าฟ้าสร้าง ต.บ้านแป้ง อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1952 โรงเรียนวัดขนอนบ้านกรด ต.บ้านกรด อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1953 โรงเรียนวัดสุทธิรุจิราราม ต.บ้านกรด อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1954 โรงเรียนบ้านบางกระสั้น ต.บางกระสั้น อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1955 โรงเรียนวัดบางเคียน ต.บางกระสั้น อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1956 โรงเรียนวัดราษฎร์ศรัทธาธรรม ต.บางกระสั้น อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1957 โรงเรียนคลองจิก (สุขสินนุเคราะห์) ต.คลองจิก อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1958 โรงเรียนวัดวิเวกวายุพัด ต.คลองจิก อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1959 โรงเรียนวัดบ้านหว้า (ชมพูวิทยา) ต.บ้านหว้า อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1960 โรงเรียนเสริมปัญญา (ไวยกัญญาอนุเคราะห์) ต.บ้านหว้า อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1961 โรงเรียนวัดบ้านกลิ้ง ต.บางประแดง อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1962 โรงเรียนวัดศรีโพธิ์ (เริงทรัพย์วิทยาคาร) ต.บางประแดง อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1963 โรงเรียนวัดชีปะขาว(รัฐราษฎร์บูรณะ) ต.บางประแดง อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1964 โรงเรียนเอกอโยธยา ต.สามเรือน อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1965 โรงเรียนวัดสามเรือน ต.สามเรือน อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1966 โรงเรียนวัดเชิงท่า ต.เกาะเกิด อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1967 โรงเรียนบ้านพลับ (วิสุทธิวังราช) ต.บ้านพลับ อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1968 โรงเรียนราษฎร์นิรมิตร ต.คุ้งลาน อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1969 โรงเรียนราษฎร์บํารุง ต.ตลิ่งชัน อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1970 โรงเรียนวัดทำใหม่ ต.บ้านสร้าง อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1971 โรงเรียนวัดบ้านสร้าง ต.บ้านสร้าง อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1972 โรงเรียนอุดมศีลวิทยา ต.ตลาดเกรียบ อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1973 โรงเรียนวัดตลาด (อุดมวิทยา) ต.ตลาดเกรียบ อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1974 โรงเรียนวัดทำเลไทยโปรดสัตว์ ต.ขนอนหลวง อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา 13160 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
1975 โรงเรียนวัดเกาะเลิ่ง ต.บางปะหัน อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1976 โรงเรียนวัดนาค ต.บางปะหัน อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1977 โรงเรียนวัดวรนายกรังสรรค์ ต.บางปะหัน อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1978 โรงเรียนวัดจอมเกษ(ประชาราษฎร์อุปถัมภ์) ต.ขยาย อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 0-3530-1587 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1979 โรงเรียนวัดบางเดื่อ ต.บางเดื่อ อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1980 โรงเรียนวัดพระงาม ต.บางเดื่อ อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1981 โรงเรียนวัดเสาธงเก่า (ถึงสุขประชาสรรค์) ต.เสาธง อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13000 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1982 โรงเรียนวัดทางกลาง (ประชาสามัคคีอุปถัมภ์) ต.ทางกลาง อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1983 โรงเรียนวัดแก้วตา ต.บางเพลิง อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13200 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1984 โรงเรียนวัดบางเพลิง (คงสกุลมากอุทิศ) ต.บางเพลิง อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1985 โรงเรียนวัดดอกไม้ ต.หันสัง อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1986 โรงเรียนวัดตลาด ต.หันสัง อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1987 โรงเรียนวัดบ้านแจ้ง ต.หันสัง อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1988 โรงเรียนวัดโตนด (บุญชื่นอุปถัมภ์) ต.บางนางร้า อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1989 โรงเรียนวัดเทพอุปการามฯ ต.ตานิม อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1990 โรงเรียนวัดผึ่งแดด (บุญสืบวิชชนูปถัมภ์) ต.ทับน้ำ อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1991 โรงเรียนวัดศรีภวังค์ ต.ทับน้ำ อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1992 โรงเรียนวัดบ้านม้า ต.บ้านม้า อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1993 โรงเรียนวัดโพธิ์ทอง ต.บ้านม้า อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1994 โรงเรียนวัดค่าย (เล็กจุฬาประชานุสรณ์) ต.ขวัญเมือง อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 (035) 381503 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1995 โรงเรียนวัดประมุง (แจ่มราษฎร์รังสรรค์) ต.บ้านลี่ อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1996 โรงเรียนวัดอินกัลยา ต.บ้านลี่ อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 (035) 381498 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1997 โรงเรียนบางปะหัน ต.บ้านลี่ อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 0-3538-1630 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 3
1998 โรงเรียนวัดดาวคะนอง ต.โพธิ์สามต้น อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
1999 โรงเรียนวัดโพธิ์หอม ต.โพธิ์สามต้น อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2000 โรงเรียนวัดม่วง ต.โพธิ์สามต้น อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2001 โรงเรียนวัดโคก (ธูปะเตมีย์อุปถัมภ์) ต.พุทเลา อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2002 โรงเรียนวัดนนทรีย์ ต.พุทเลา อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2003 โรงเรียนวัดตาลเอน (โศถนชนูปถัมภ์) ต.ตาลเอน อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2004 โรงเรียนวัดโขดเขมาราม ต.บ้านขล้อ อ.บางปะหัน จ.พระนครศรีอยุธยา 13220 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2005 โรงเรียนวัดโพธิ์ผักไห่ (เวชพันธ์อนุสรณ์) ต.ผักไห่ อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2006 โรงเรียนวัดโพธิ์ (ผักไห่วิทยาคาร) ต.ผักไห่ อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2007 โรงเรียนวัดราษฎร์นิยม (นิติเกษตรบำรุง) ต.ผักไห่ อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2008 โรงเรียนเทพประสิทธ์วิทยา ต.ผักไห่ อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2009 โรงเรียนผักไห่(สุทธาประมุข) ต.อมฤต อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2010 โรงเรียนวัดบ้านอ้อ (บ้านอ้อวิทยาคาร) ต.อมฤต อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2011 โรงเรียนวัดอมฤต (สิทธิประสิทธิ์) ต.อมฤต อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2012 โรงเรียนวัดบ้านแค ต.บ้านแค อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13280 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2013 โรงเรียนวัดคงษา (ประชา-รัฐอุปถัมภ์) ต.ลาดน้ำเค็ม อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2014 โรงเรียนวัดไผ่ล้อม (โสภณวิทยา) ต.ลาดน้ำเค็ม อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2015 โรงเรียนวัดตาลานเหนือ ต.ตาลาน อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2016 โรงเรียนวัดท่าดินแดง ต.ท่าดินแดง อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2017 โรงเรียนวัดดอนลาน ต.ดอนลาน อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13280 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2018 โรงเรียนวัดนาคู (จันทศึกษาคาร) ต.นาคู อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13280 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2019 โรงเรียนวัดโคกทอง (บวรวิทยา) ต.กุฎี อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2020 โรงเรียนวัดฤาไชย (ฤาไชยศึกษา) ต.กุฎี อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2021 โรงเรียนวัดลำตะเคียน (วิริยศึกษา) ต.ลำตะเคียน อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13280 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2022 โรงเรียนวัดโพธิ์เผือก ต.โคกช้าง อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2023 โรงเรียนลาดชะโดสามัคคี ต.จักราช อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13280 0-3574-0102 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 3
2024 โรงเรียนวัดลาดชะโด ต.หนองน้ำใหญ่ อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13280 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2025 โรงเรียนวัดลาดชิด (ลาดชิดวิทยาคาร) ต.ลาดชิด อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2026 โรงเรียนวัดหน้าโคก (วิสุทธิศึกษา) ต.หน้าโคก อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2027 โรงเรียนแสงทองวิทยา ต.หน้าโคก อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2028 โรงเรียนวัดตาลานใต้ (เจริญวิทยา) ต.บ้านใหญ่ อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2029 โรงเรียนวัดย่านอ่างทอง (นิยมประมุข) ต.บ้านใหญ่ อ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2030 โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ ต.ภาชี อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2031 โรงเรียนวัดอุทการาม ต.ภาชี อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2032 โรงเรียนรอตเสวกวิทยา ต.ภาชี อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2033 โรงเรียนภาชี สุนทรวิทยานุกูล ต.ภาชี อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 0-3535-5742-3 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 3
2034 โรงเรียนชุมชนโคกม่วงเผอิญศรีภูธรอุปภัมภ์ ต.โคกม่วง อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 (035) 311267 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2035 โรงเรียนวัดโคกกรวด(ไตรราษฏร์บำรุง) ต.โคกม่วง อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2036 โรงเรียนวัดโคกสังข์(ประชานุกูล) ต.โคกม่วง อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2037 โรงเรียนบ้านดอนข่อย(คงสมโอษฐ์ราษฏร์บำรุง) ต.โคกม่วง อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2038 โรงเรียนชุมชนวัดระโสม ต.ระโสม อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2039 โรงเรียนวัดผดุงธรรม ต.ระโสม อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2040 โรงเรียนวัดมาบโพธิ์ ต.ระโสม อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2041 โรงเรียนวัดหนองนาง ต.ระโสม อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2042 โรงเรียนวัดธรรมสินธุ์โสภา ต.หนองน้ำใส อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2043 โรงเรียนวัดหนองเครือบุญ ต.หนองน้ำใส อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2044 โรงเรียนวัดหนองเป้า ต.หนองน้ำใส อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2045 โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง ต.ดอนหญ้านาง อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2046 โรงเรียนวัดวิมลสุนทร ต.ดอนหญ้านาง อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2047 โรงเรียนวัดนาอุ่น ต.ไผ่ล้อม อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2048 โรงเรียนวัดหนองกลาง ต.ไผ่ล้อม อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2049 โรงเรียนวัดหัวคุ้ง ต.ไผ่ล้อม อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 035-750051 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2050 โรงเรียนวัดภาชี(สุนทรอุปถัมภ์ ต.ไผ่ล้อม อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2051 โรงเรียนวัดพระแก้ว โสภณประสิทธิ์วิทยาคาร ต.กระจิว อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2052 โรงเรียนวัดหนองบัว ต.พระแก้ว อ.ภาชี จ.พระนครศรีอยุธยา 13140 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2053 โรงเรียนวัดสุทธาวาส ต.ลาดบัวหลวง อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2054 โรงเรียนวัดหญ้าไทร (ราษฎร์ประสิทธิ์) ต.ลาดบัวหลวง อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2055 โรงเรียนวัดอินทอารี ต.ลาดบัวหลวง อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2056 โรงเรียนอุปลพันธุ์โรจนประสิทธิ์ ต.ลาดบัวหลวง อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2057 โรงเรียนวัดลาดประทุมคงคาราม ต.หลักชัย อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2058 โรงเรียนลาดบัวหลวง(ประชาบรรลือฤทธิ์) ต.หลักชัย อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2059 โรงเรียนวัดตรีพาราสีมาเขต ต.สามเมือง อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2060 โรงเรียนวัดลาดบัวหลวง (สหมิตรศึกษา) ต.สามเมือง อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 0-3537-9182 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2061 โรงเรียนวิทยานนท์ ต.สามเมือง อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2062 โรงเรียนสัตตปทุมบำรุง ต.สามเมือง อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2063 โรงเรียนลาดบัวหลวงไพโรจน์วิทยา ต.พระยาบันลือ อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2064 โรงเรียนรุ่งวิทยาประชาอุปถัมภ์ ต.พระยาบันลือ อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2065 โรงเรียนลาดบัวหลวง (นิ่มนวลอุทิศ) ต.พระยาบันลือ อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2066 โรงเรียนวัดฉัตรทอง (เลื่อนประชานุกูล) ต.พระยาบันลือ อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2067 โรงเรียนสอนดี (ประชารัฐอนุสรณ์) ต.พระยาบันลือ อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2068 โรงเรียนวัดบันลือธรรม (ลำกะประชารัฐ) ต.พระยาบันลือ อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2069 โรงเรียนมุสลิมอยุธยา ต.พระยาบันลือ อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13120 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2070 โรงเรียนวัดราษฎร์บำรุง ต.สิงหนาท อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2071 โรงเรียนหงสประภาสประสิทธิ์ ต.สิงหนาท อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 0-3526-6225 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2072 โรงเรียนคู้สลอด 2 (ชมแช่มวิทย์อุปถัมภ์) ต.คู้สลอด อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2073 โรงเรียนวัดโสภณเจติการาม ต.คู้สลอด อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2074 โรงเรียนประสิทธิ์วิทยา ต.คลองพระยาบันลือ อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2075 โรงเรียนมาลาอีสงเคราะห์ ต.คลองพระยาบันลือ อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2076 โรงเรียนรอซีดี ต.คลองพระยาบันลือ อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2077 โรงเรียนวัดราษฎร์ปุณณาราม ต.คลองพระยาบันลือ อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2078 โรงเรียนสามัคคีวิทยา ต.คลองพระยาบันลือ อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 2
2079 โรงเรียนจรูญกิมลี้กิจจาทรอนุสรณ์ ต.ลำตาเสา อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2080 โรงเรียนบ้านกะทุ่มลาย ต.ลำตาเสา อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2081 โรงเรียนวังน้อยวิทยาภูมิ ต.ลำตาเสา อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 (035) 271290 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2082 โรงเรียนวัดบ้านช้าง ต.ลำตาเสา อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2083 โรงเรียนบ้านบ่อตาโล่ ต.บ่อตาโล่ อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2084 โรงเรียนบ้านสร้าง (สำริต ภู่เงิน อนุสรณ์) ต.บ่อตาโล่ อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2085 โรงเรียนมุสลิมบำรุง ต.บ่อตาโล่ อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2086 โรงเรียนวัดศิวาราม ต.บ่อตาโล่ อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2087 โรงเรียนวัดสุคันธาราม (สุคันธวิทยาคาร) ต.บ่อตาโล่ อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2088 โรงเรียนวัดห้วยจระเข้ (เกตุอร่ามอุปถัมภ์) ต.บ่อตาโล่ อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2089 โรงเรียนวัดมณฑลประสิทธิ์ (อาจธวัชประชานุกูล) ต.วังน้อย อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 0-3527-2405 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2090 โรงเรียนสิทธิพยากรณ์ ต.วังน้อย อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2091 โรงเรียนวัดกุฎีประสิทธิ์ ต.ลำไทร อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2092 โรงเรียนวัดลาดทราย ต.ลำไทร อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 (035) 271292 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2093 โรงเรียนวิเชียรกลิ่นสุคนธ์อุปถัมภ์ ต.ลำไทร อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 035271010 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 3
2094 โรงเรียนคอตันคลอง 27 ต.สนับทึบ อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2095 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ ต.พยอม อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2096 โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) ต.พยอม อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13180 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2097 โรงเรียนวัดพะยอม ต.พยอม อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2098 โรงเรียนเปรมฤทัย ต.พยอม อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 035-219270 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2099 โรงเรียนบ้านลำแดง ต.หันตะเภา อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
2100 โรงเรียนวัดลำพระยา (แช่มช้อยวิทยา) ต.วังจุฬา อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 เขตพื้นที่การศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1
กำลังแสดงหน้าที่ « Previous 14/235 Next »

>>